| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0114Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
Thùng thủy tinh thân thiện với môi trường với chiều cao 255mm và đường kính tối đa 183mm cho các sắp xếp hoa thanh lịch
| Chiều cao | 255mm |
| Chiều kính ngoài miệng | 183mm |
| Chiều kính đáy | 80mm |
| Chiều kính tối đa | 183mm |
| Trọng lượng | 1200g |
| Sử dụng | Thiết kế nội thất |
| Các dịp | Cuộc sống hàng ngày, đám cưới, tiệc tùng |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Cảng | Thiên Tân |
| Bao bì | Thẻ: Thẻ: |