| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0113Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Thùng thủy tinh |
|---|---|
| Chiều kính tối đa | 230mm |
| Chiều cao | 325mm |
| Chiều kính ngoài miệng | 76mm |
| Chiều kính đáy | 75mm |
| Trọng lượng | 1700g |
| Tùy chọn màu sắc | Thông minh hoặc tùy chỉnh |
| Các tùy chọn trang trí | Chữ khắc, sơn, in ấn Decal, đúc |
| Cảng vận chuyển | Thiên Tân |