| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0109Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Thùng thủy tinh |
| Vật liệu | Kính tinh thể không chì |
| Phong cách | Hiện đại |
| Tính năng | Tương thích với môi trường |
| Chiều kính tối đa | 125mm |
| Chiều kính đáy | 60mm |
| Chiều kính ngoài miệng | 75mm |
| Chiều cao | 360mm |
| Trọng lượng | 900g |
| Sử dụng | Trang trí nhà, trang trí đám cưới |