| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0106Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Bình hoa thủy tinh |
|---|---|
| Chất liệu | Thủy tinh pha lê không chì |
| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Chiều cao | 225mm |
| Đường kính tối đa | 150mm |
| Đường kính đáy | 120mm |
| Đường kính miệng ngoài | 105mm |
| Trọng lượng | 1300g |
| Thương hiệu | Honghai Glass |
| Mã sản phẩm | 0106Z |
| Chứng nhận | Chứng nhận SGS |