| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0104Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Số hiệu mẫu | 0104Z |
| Chiều cao | 305mm |
| Đường kính tối đa | 140mm |
| Đường kính đáy | 85mm |
| Đường kính miệng ngoài | 112mm |
| Cân nặng | 1100g |
| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Tính năng | Thân thiện với môi trường, Bền, Thủ công |
| Sử dụng | Trang trí nội thất |
| Đóng gói | Hộp thổi/Hộp màu/Hộp quà hoặc tùy chỉnh |