| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0105Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 20-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Vật liệu | Kính tinh thể không chì |
| Chức năng | Chậu trên bàn |
| Chiều cao | 165mm |
| Chiều kính ngoài miệng | 135mm |
| Chiều kính tối đa | 220mm |
| Chiều kính đáy | 105mm |
| Trọng lượng | 1000g |
| Thuyền | Làm bằng tay |
| Màu sắc | Xuyên suốt, màu xanh hoặc tùy chỉnh |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |