| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0112Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Thùng thủy tinh |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường, bền |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Chiều kính đáy | 115mm |
| Tùy chọn màu sắc | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính ngoài miệng | 107mm |
| Sử dụng | Thiết kế nội thất |
| Chiều kính tối đa | 160mm |
| Kết thúc. | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | 220mm |