| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0110Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Bình hoa thủy tinh |
| Chất liệu | Thủy tinh pha lê không chì |
| Đường kính tối đa | 160mm |
| Đường kính đáy | 100mm |
| Chiều cao | 260mm |
| Cân nặng | 1000g |
| Chế tác | Thủ công |
| Tùy chỉnh | Chấp nhận OEM/ODM |