| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0108Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Thùng thủy tinh |
| Vật liệu | Kính tinh thể không chì |
| Kết thúc. | Tùy chỉnh |
| Thuyền | Làm bằng tay |
| Nguồn gốc | Được sản xuất tại Trung Quốc |
| Chiều kính tối đa | 165mm |
| Chiều kính ngoài miệng | 105mm |
| Chiều kính đáy | 75mm |
| Trọng lượng | 900g |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Thương hiệu | Kính Honghai |
| Số mẫu | 0108Z |
| Chứng nhận | Chứng nhận SGS |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 2 miếng |
| Khả năng cung cấp | 50,000 miếng mỗi tháng |
| Thời gian giao hàng | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi trước khi sản xuất, 70% số dư trước khi vận chuyển |
| Bao bì | Các hộp hộp tiêu chuẩn đến bao bì được thiết kế tùy chỉnh |