| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0104Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Mã sản phẩm | 0104Z |
|---|---|
| Tùy chọn màu sắc | Đỏ, Xanh lá, Vàng hoặc Tùy chỉnh |
| Đường kính ngoài miệng bình | 112mm |
| Đường kính đáy | 85mm |
| Chiều cao | 305mm |
| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Đặc điểm | Thân thiện với môi trường, Bền, Thủ công |
| Chất liệu | Thủy tinh pha lê cao cấp không chì |
| Trọng lượng | 1100g |