| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0115Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
Thùng thủy tinh tinh không chì hiện đại với đường kính ngoài 75mm và màu sắc tùy chỉnh cho trang trí nhà và sự kiện
| Tên sản phẩm | Thùng thủy tinh |
|---|---|
| Chiều cao | 220mm |
| Chiều kính ngoài miệng | 75mm |
| Chiều kính đáy | 80mm |
| Trọng lượng | 800g |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Tùy chọn màu sắc | Màu trắng hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Được sản xuất tại Trung Quốc |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 50 miếng |
|---|---|
| Khả năng cung cấp hàng tháng | 50,000 miếng |
| Thời gian giao hàng | 30-45 ngày sau khi xác nhận đơn đặt hàng |
| Điều khoản thanh toán | 30% tiền gửi trước khi sản xuất, 70% số dư trước khi vận chuyển |
| Bao bì | Các hộp bìa tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh gói tùy chọn có sẵn |
| Cảng | Thiên Tân |