| Tên thương hiệu: | Honghai Glass |
| Số mô hình: | 0110Z |
| MOQ: | 80 |
| Thời gian giao hàng: | 30-45 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | Đặt cọc 30% trước khi sản xuất, số dư 70% trước khi vận chuyển |
| Tên sản phẩm | Thùng thủy tinh |
|---|---|
| Thương hiệu & Mô hình | Honghai Glass 0110Z |
| OEM/ODM | Được chấp nhận. |
| Màu sắc có sẵn | Trắng, xanh hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính ngoài miệng | 150mm |
| Chiều kính tối đa | 160mm |
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu | Kính tinh thể không chì |
| Nghệ thuật thủ công | Làm bằng tay |
| Chứng nhận | Chứng nhận SGS |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
![]()
![]()
![]()
![]()