| Tên thương hiệu: | HongHai |
| Số mô hình: | 23Q-0187T12TD |
| MOQ: | 300 chiếc |
| Thời gian giao hàng: | 25 ~ 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Chiều cao | 12cm |
| Chiều rộng tối đa | 12cm |
| Trọng lượng | 485g |
Cốc thủy tinh đường cỡ trung bình với vật liệu chống nhiệt cao cấp
của chúng taChén đườnglà một cái bát trái cây thủy tinh hiện đại, kích thước nhỏ với thiết kế rõ ràng và thanh lịch.hoàn hảo cho bất kỳ dịp đặc biệt nàoNhững cái bát đường này là một thiết bị cần thiết cho trang trí nhà hiện đại và có thể được sử dụng cả trong nhà và ngoài trời.Những thứ này chắc chắn sẽ là một hit với gia đình và bạn bè.
Chén đường bằng kính HongHai là sự bổ sung hoàn hảo cho bất kỳ bàn nào. Nó có một bát thủy tinh trong suốt với nắp, làm cho nó lý tưởng để lưu trữ đường và các mặt hàng khác.làm cho nó một món quà tuyệt vời cho bất kỳ dịp nàoNó được làm bằng thủy tinh chất lượng cao từ Shanxi, Trung Quốc, và chắc chắn sẽ kéo dài bạn trong nhiều năm.
Những cái nàyChén đường thủy tinhđược chế tạo từ thủy tinh chất lượng cao có nguồn gốc từ Shanxi, Trung Quốc.rõ ràngmàu sắc,hiện đạithiết kế, vàchénHoàn hảo để phục vụ đường, những bát này là một bổ sung lý tưởng cho bất kỳ nhà bếp.hộp quà, làm cho chúng hoàn hảo để tặng quà.
![]()
![]()