| Tên thương hiệu: | HongHai |
| Số mô hình: | 22C-0137T13TD |
| MOQ: | 300 chiếc |
| Thời gian giao hàng: | 25 ~ 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Tô đựng trái cây thủy tinh hiện đại - Thêm sự sang trọng cho căn bếp của bạn
Tô đường thủy tinh là giải pháp đồ dùng nhà bếp lý tưởng để bảo quản thực phẩm. Với phong cách thanh lịch và hiện đại, những tô đường thủy tinh có nắp này mang đến giải pháp lưu trữ hoàn hảo cho mọi gia đình. Được chế tác từ thủy tinh, những hũ đường thủy tinh này có màu trong suốt và mang đến một cách độc đáo và phong cách để bảo quản thực phẩm, giữ cho thực phẩm tươi lâu hơn. Với nhiều kích cỡ và kiểu dáng khác nhau, tô đựng trái cây thủy tinh rất tuyệt vời để bảo quản đường và các nguyên liệu mịn khác trong bếp.
| Chiều cao | 108mm |
| Dung tích | 250ml |
| Cân nặng | 230g |
Giới thiệu tô đường thủy tinh hiện đại của HongHai, đến từ Sơn Tây, Trung Quốc. Những tô đường thủy tinh chịu nhiệt này rất lý tưởng để đựng đường hoặc các loại gia vị khác. Thiết kế thủy tinh trong suốt mang lại vẻ ngoài đơn giản nhưng thanh lịch, sẽ bổ sung thêm nét tinh tế cho bất kỳ bàn ăn nào. Những chiếc tô đi kèm với nắp, khiến chúng trở thành món quà hoàn hảo cho mọi dịp. Hũ đường thủy tinh không chỉ đẹp mắt mà còn chịu nhiệt, khiến nó trở thành một vật dụng thiết thực và phong cách cho bất kỳ căn bếp nào.
Những chiếc tô đường thủy tinh này đến từ Sơn Tây, Trung Quốc và rất lý tưởng để bảo quản thực phẩm. Thiết kế hiện đại có tô đường thủy tinh có nắp, và kích thước trung bình rất phù hợp với mọi căn bếp. Những chiếc tô đường được đóng gói trong hộp quà, khiến chúng trở thành một món quà hoàn hảo.
Chúng tôi cam kết cung cấp cho khách hàng chất lượng dịch vụ và hỗ trợ cao nhất. Đội ngũ nhân viên dịch vụ khách hàng giàu kinh nghiệm của chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ mọi câu hỏi hoặc mối quan tâm mà bạn có thể có. Chúng tôi cung cấp nhiều loại dịch vụ, bao gồm:
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc mối quan tâm nào, xin đừng ngần ngại liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào. Chúng tôi mong muốn được phục vụ bạn!